![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjmJow5jkKvogMztXDPNVsbv3H6UpGV5uJXRLpV0xRZ8T_vJvX1LkKWDvX58QzUvfQA7SPAT4KTiitt-HE5PqPXykUKZBfB4O-xmmPmOU5VGlfTokvldxKEGq8L61lhhXFqakwnJvIAJpA/w450-h640/MV5BY2ViOTU5MDQtZTRiZi00YjViLWFiY2ItOTRhNWYyN2ZiMzUyXkEyXkFqcGdeQXVyNTAyODkwOQ%2540%2540._V1_.jpg)
The Chaser (2008) | โหด ดิบ ไล่ ล่า | B+
Director: Hong-jin Na
Genres: Action | Crime | Thriller
1.มันน่าหงุดหงิดนะตอนที่รู้ว่าใครคือฆาตกร แต่ไม่สามารถเอาผิดได้เพราะไม่มีหลักฐาน แล้วยิ่งกับคนดูอย่างเราๆที่รับชมมาตั้งแต่ต้นยิ่งหงุดหงิดเข้าไปใหญ่ เพราะรู้และเห็นเกือบหมดทุกอย่าง ประเด็นคือจะยังไงต่อล่ะ ทำอย่างไรไม่ให้คนชั่วลอยนวล